Tsarin gyare-gyare na TPU allura gyare-gyare

Tare da ci gaba da ci gaban tattalin arziki da ci gaba da ci gaban al'umma, ya samar da wadataccen kayan masarufi na kayan masarufi, samar da yanayi mai kyau don inganta rayuwar jama'a da kuma neman rayuwa ta keɓancewa, ta haka yana haɓaka buƙatun kayan masarufi, da TPU. samfurori na ɗaya daga cikinsu, don haka menene ya kamata a kula da shi a cikin tsarin gyaran allura na TPU?Na gaba, za mu gabatar da shi daki-daki.

1. Ya kamata a saita saurin allura da matsayi na matsa lamba daidai.Saitin matsayi mara kyau zai ƙara wahalar bincike na sanadin, wanda ba shi da amfani ga sauri da daidaitaccen tsari.

2. Lokacin da danshi abun ciki na TPU ya wuce 0.2%, ba kawai zai shafi bayyanar samfurin ba, har ma da kayan aikin injiniya za su kasance a fili sun lalace, kuma samfurin da aka yi da allura zai sami rashin ƙarfi da ƙananan ƙarfi.Don haka, yakamata a bushe shi a zafin jiki na 80 ° C zuwa 110 ° C na tsawon awanni 2 zuwa 3 kafin yin allura.

3. Kula da zafin jiki na aiki yana da tasiri mai mahimmanci akan girman karshe, siffar da nakasar samfurin.Matsakaicin zafin jiki ya dogara da ƙimar TPU da takamaiman yanayin ƙirar ƙira.Babban yanayin shine don samun ƙananan raguwa, wajibi ne don ƙara yawan zafin jiki na aiki.

4. Jinkirin da matsa lamba mai tsayi zai haifar da daidaitawar kwayoyin halitta.Ko da yake yana yiwuwa a sami ƙaramin girman samfurin, nakasar samfurin yana da girma, kuma bambanci tsakanin ɓarna mai jujjuyawa da tsayin tsayi yana da girma.Babban matsi mai ƙarfi kuma zai sa colloid ɗin ya wuce gona da iri a cikin ƙirjin, kuma girman samfurin bayan rushewar ya fi girman girman rami.

5. Zaɓin samfurin ƙirar ƙirar allura ya kamata ya dace.Ƙananan-girmaallura gyare-gyaren kayayyakinya kamata a zaba a matsayin ƙananan injunan gyare-gyaren allura kamar yadda zai yiwu, don ƙara yawan bugun jini, sauƙaƙe sarrafa matsayi, da kuma canza saurin allura da matsa lamba.

6. Ya kamata a tsaftace ganga na injin gyaran allura, kuma haɗuwa da wasu kayan kaɗan kaɗan zai rage ƙarfin injin.Dole ne a sake tsaftace ganga da ABS, PMMA da PE tare da kayan bututun ƙarfe na TPU kafin allura don cire ragowar kayan a cikin ganga.Lokacin tsaftace hopper, ya kamata a ba da kulawa ta musamman ga tsaftacewa na ƙananan kayan aiki tare da wasu kaddarorin a cikin ɓangaren haɗin tsakanin hopper da tushe na na'ura mai gyare-gyaren allura.Yawancin ma'aikatan fasaha a cikin samarwa suna yin watsi da wannan ɓangaren sauƙi.


Lokacin aikawa: Jul-13-2022

Haɗa

Ka Bamu Ihu
Idan kuna da fayil ɗin zane na 3D / 2D na iya ba da ma'anar mu, da fatan za a aika ta kai tsaye ta imel.
Samu Sabunta Imel

Aiko mana da sakon ku: